MALEZI BORA NI MSINGI MZURI WA MAFANIKIO KWA WATOTO





Wazazi Na Walezi Nchini Wametakiwa Kutoa Malezi Bora Kwa Vijana Wao Katika Kipindi Cha Makuzi Ili Kuwawezesha Kuzifikia Ndoto Zao Na Kutojiingiza Kwenye Vitendo Viovu Ikiwa Ni Pamoja Na  Matumizi Ya Dawa Za Kulevya.

Wito Huo Umetolewa Na Naibu Waziri Wa Ujenzi Ambaye Pia Ni Mbunge Wa Jimbo La Ushetu Mh Elias John  Kwandikwa Katika Sherehe Za Jumuia Ya Wazazi Kuazimisha Mika 63 Tangu Kuundwa Kwa Jumuia Hiyo Zilizofanyika Kimkoa Katika Kata Ya Ushetu Iliyoko  Halimashauri Ya Ushetu Wilayani Kahama Huku Akilaani Vikali Mauaji Yanayoendelea Nchini Kwa Watu Wasio Na Hatiya.


Akizungumza Kwaniaba Ya Mwenyekiti Wa Wazazi Mkoa Wa Shinyanga Katibu Wa Wazazi Mkoa Bwanamasanja Salu Anesema Kila  Mzazi Anao Waajibu Wakulea Na Kuwatimizia Mahitaji Watoto Wao Iliwaweze Kujiepusha Na Vishawishi Vyakimazingira.

Kwaupande Wake Mwenyekiti Wa Chama Cha Mapinduzi Wilaya Ya Kahama Mh Thomas Mnyonga Akaitaka Jamii Hususani Vijijini Kuwapeleka Watoto Wao Shuleni Waweze Kuwa Na Urithi Ulio Bora.



Sherehe Hizo Zimeambatana Na Upandaji Wa Miti, Uchangiaji Wa Damu Na Upimaji Wa Virusi Vya Ukimwi Kwa Hiyari Kwalengo La Kusaidia Wagonjwa Wenye Uhitaji Wa Damu Na Kutambua Afya Kwa Wananchi Ambapo Zaidi Ya Wanachama 10 Wa CHADEMA Wamerudisha Kadi Zao Na Kuhamia CCM


Comments